Subscribe
Profile Photo

Oscar Oscar JrOffline

  • 9

    Posts

  • 0

    Comments

  • 190

    Views

“LIGI KUU BARA” TAYARI IMESHAANZA

  Ndicho unachoweza kusema kwa urahisi tu pale unapopata nafasi ya kutembelea viwanja mbalimbali vya mitaa ya jiji la Dar es salaam. Huu ni muda...

Read More

KIPA WA YANGA KUTUA NDANDA FC

Said Mohamedi ni mlinda mlango wa zamani wa timu ya Dar es Salaam Young Africans ambaye kwa sasa anakipiga na wakatamiwa wa Manungu kule...

Read More

AKINA BINSLUM WAPYA WAVAMIA MBEYA CITY

Baada ya siku kadhaa kuthibitishwa kwa habari za Kampuni ya matairi ya Binslum kuingia mkataba wa kuidhamini klabu ya Mbeya City, wafanyabiashara kutoka makampuni...

Read More

KUNA LA KUJIFUNZA KWA FRANCIS CHEKA

Unapogeuzia shingo upande wa mchezo wa masumbwi maarufu kama "ndondi" hapa nchini, utakutana na majina ya kina Japhet Kasseba, Mada Maugo, Thomas Mashali na...

Read More

MAMBO SI MAMBO KWA MTIBWA SUGAR

Moja kati ya timu kongwe kwenye ligi kuu ya Tanzania bara Mtibwa Sugar kutoka Manungu, Turiani kule mkoani Morogoro, wamejikuka kwenye sintofahamu kutokana na...

Read More
Please wait ...

Media

Back to Top
Close Submit Your Article

Add to Collection

No Collections

Here you'll find all collections you've created before.

Send this to a friend