Subscribe
Profile Photo

MartinOffline

  • 382

    Posts

  • 0

    Comments

  • 1.9K

    Views

Yuko wapi Wazir Jr ?

Mbao FC iliwahi kuwa na mshambuliaji hatari sana aliyewahi kuitwa Habib Kiyombo, Habib Kiyombo ambaye kuna nyakati tuliwahi kusikia kuwa yupo Mamelodi Sundown ya...

Read More

Ubora wa Miraji unafichwa kwenye udhaifu wa Chikwende

Ilikuwa mechi kati ya FC Platnumz na Simba SC iliyochezwa kwenye ardhi ya Robert Mugabe, ardhi ambayo Robert Mugabe na wenzake waliamua kuiita Zimbabwe....

Read More

Nchimbi na Sarpong wataipa Yanga SC ubingwa ?

Nilikuwa naitazama Yanga ikihangaika kupata ushindi dhidi ya Kagera Sugar. Walihitaji ushindi kwa sababu mchezo uliopita walipoteza alama mbili dhidi ya Mbeya City. Hawakutaka...

Read More

Kina Ajib hawaoni wivu kwa kina Chama ?

Simba SC iliwahi kufika robo fainali ya ligi ya mabingwa barani Afrika mwaka 2003. Kipindi hicho waliingia robo fainali kiume kweli kweli tena kiume...

Read More

Mafanikio ya Simba ni kilio cha Taifa Stars..

Mwezi uliopita timu yetu ya taifa ya Tanzania , Taifa Stars walifanikiwa kushiriki michuano ya CHAN. Michuano ambayo iliwapa nafasi ya wao kushika nafasi...

Read More
Please wait ...

Media

Back to Top
Close Submit Your Article

Add to Collection

No Collections

Here you'll find all collections you've created before.