Subscribe
Profile Photo

Kahema FimboOffline

  • 10

    Posts

  • 0

    Comments

  • 247

    Views

MWELEKEO WA RASHID JUMA NI UPI?

Mtandao wa habari wa gazeti maarufu la michezo nchini Tanzania la mwanaspoti mnamo Aprili mosi ulichapisha habari ambayo inasema kwamba timu ya poilisi Tanzania...

Read More

NAMNA BIASHARA UNITED WANAVYOTAKIWA KUJIPANGA

Ikiwa imesalia miezi michache kumalizika kwa ligi kuu bara nchi imekumbwa na msiba mzito wa kufiwa na aliyekuwa raisi wa nchi Mheshimiwa dokta John...

Read More

IHEFU IKIFIKA MBALI BASI SOKA LETU LITAKUWA

Klabu ya Ihefu ni mojawapo ya klabu changa sana nchini ila yenye mafanikio. Klabu hii imepanda daraja katika msimu huu wa ligi kuu bara...

Read More

COMORO WAMEWEZA SISI TUSHINDWE WAPI?

matokeo hayo yaliwafanya Comoro kusogea pointi tisa huku wakisubiri mechi yao na timu ya taifa ya misri. Kisiwa cha komoro hivi karibuni kiliushangaza ulimwengu wa...

Read More

JAMIE VARDY NI MFANO WA KUIGWA KWA WACHEZAJI WA “NDONDO”

Ukijadili mastraika bora na hodari wa soka kwa sasa katika kuzifumania  nyavu nchini Uingereza basi hauwezi ukakaa bila ya kumtaja Jamie Vardy. Straika huyu...

Read More
Please wait ...

Media

Back to Top
Close Submit Your Article

Add to Collection

No Collections

Here you'll find all collections you've created before.