in

Anfield Tour, nyumbani kwa Liverpool FC

Bahati kubwa niliyopata maishani ni nafasi ya kutembea, na kutembea ni kujifunza, safari za viwanjani zinapendeza sana, na pia zinakupa nafasi ya kuelewa jinsi watu wa utamaduni tofauti wanavyoweza kufanya kazi zao kwa usawa kabisa, hapa nina maana mfanyakazi wa uwanja wa Jamhuri Dodoma, anafanya kazi zake kama mfanyakazi wa Uwanja wa Arsenal..tofauti ni vitendea kazi tu…

Report

Written by Israel Saria

For the last 20 years I have been working as a football pundit. This experience has provided me with a very useful insight into football and the opportunity to carry out extensive research into the game including its players, the stadiums, the rules and tactics and I have also been grateful to meet a wide range of people connected to football in the UK, Tanzania, Germany .....

What do you think?

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Loading…

0

Uwanjani Emirates siku za mechi za Arsenal..vituko

Athletics event gets underway in Dar